HOTLINE : 08-8884-8006  
HOME | SERVICES | RESULT | CONTACT US | NEWS | FREE DOWNLOADS | OUR SERVICES  
 
 
จำหน่ายอุปกรณ์ สายสัญญาน รับเข้าหัว Fiber Optic

 รับเข้าหัว-ต่อสายสัญญาน Fiber Optic จำหน่ายตู้ Rack

 FC Singlemode, Zirconia Connector/

 SC – FC/PC Singlemode, 9/125, Duplex Patch Cord/

 SC (SM.) Fiber 10/100 Mbps MINI Media/ CONVERTER

ฯลฯ

 

/ Wall Rack/ Close Rack ราคาโรงงาน

 

 
7-03-2015
 
ให้บริการงานด้านไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic) ครบวงจร โดยทีมงานคุณภาพ 6-11-2015
บริษัท ดี เอ็น เอ คอมพิวเตอร์ แอนด์ เน็ทเวิร์ค จำกัด 29-05-2015
จำหน่ายอุปกรณ์ สายสัญญาน รับเข้าหัว Fiber Optic 7-03-2015
จำหน่ายโปรแกรม บริหารจัดการค่าน้ำประจำหมู่บ้าน ราคาถูก 20-01-2014
รับเป็นที่ปรึกษาระบบ บริการงานไอที รับพัฒนาโปรแกรม เว็บไซต์ 7-03-2015
ให้บริการดูแลเว็บไซต์ ทั้งรายวัน รายสัปดาห์ รายเดือน หรือตามตกลง 2-01-2014
โปรแกรมบริหารจัดการสำหรับ อพาร์ทเมนท์ออนไลน์ 25-10-2015
รับทำเว็บไซต์ เว็บขายของ ขายของออนไลน์ 25-10-2015
รับทำเว็บไซต์ ออกแบบเว็บไซต์ Flash Action Script 28-06-2014
รับติดตั้งเซิฟเวอร์ Firewall, Load Balance, Web server, File server, Database server 25-10-2015
จำหน่าย ซ่อมคอมพิวเตอร์ นอกสถานที่ 2-06-2013
Page :  1 
หน้าแรก | การบริการ | ผลงานที่ผ่านมา | ติดต่อเรา | ข่าวกิจกรรม |ดาวน์โหลด ฟรีแวร์ | การบริการอื่น
  TAG : แทกที่เกี่ยวข้อง
 
เชื่อมสายไฟเบอร์ รับเชื่อมสายไฟเบอร์ จำหน่าย เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ สายใยแก้วนำแสงเชื่อมสายไฟเบอร์พิวเตอร์ เชื่อมสายไฟเบอร์พิวเตอร์นอกสถานที่OTDRFiberFiber Optic Fiber opticซ่อมคอมพิวเตอร์ รับทำเว็บไซต์ออกแบบเว็บไซต์ คอมพิวเตอร์โรงงาน ระบบเซิฟเวอร์ ระบบเน็ทเวิร์ค คอมพิวเตอร์โรงงาน ระบบแลน คอมพิวเตอร์รายเดือน ออกแบบรับทำเว็บไซต์รับพัฒนาซอฟแวร์ บริษัท โรงงานOTDRFiber เชื่อมสายไฟเบอร์ รับเชื่อมสายไฟเบอร์ จำหน่าย เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ สายใยแก้วนำแสงเชื่อมสายไฟเบอร์พิวเตอร์ เชื่อมสายไฟเบอร์พิวเตอร์นอกสถานที่OTDRFiberFiber Optic Fiber opticซ่อมคอมพิวเตอร์ รับทำเว็บไซต์ออกแบบเว็บไซต์ คอมพิวเตอร์โรงงาน ระบบเซิฟเวอร์ ระบบเน็ทเวิร์ค คอมพิวเตอร์โรงงาน ระบบแลน คอมพิวเตอร์รายเดือน ออกแบบรับทำเว็บไซต์รับพัฒนาซอฟแวร์ บริษัท โรงงานOTDR 
 

 

 





 
©Copyright 2013 By DNA Computer & Network Co., Ltd. All right reserved